ชื่อผู้ใช้

รหัสผ่าน

จำข้อมูลการเข้าสู่ระบบ

 


ลืมรหัสผ่าน?


มีผู้ใช้ 4 คนออนไลน์
A  B  C  D  E  F  G  H  I  J  K  L  M  N  O  P  Q  R  S  T  U  V  W  X  Y  Z  Other  

Straumann
Address C/O 2106 Sukhumvit Road, Bangchak, Phrakhanong, Bangkok 10260
Telephone 02-2209922
Fax 02-2209841
Emailnonglaksna.k@dksh.com
DesignateMrs.Nonglaksha Kitcharoenkankul
AlternateMs.Sureerat Lerdawassadatrakun


สไตรเกอร์ ( ประเทศไทย) จำกัด
Address อาคารรสา 2 ชั้น 11 เลขที่ 555 ถนนพหลโยธิน จตุจักร กรุงเทพฯ 10900
Telephone 0-2937-1189
Fax 0-2937-1176
Websitehttp://www.stryker.com
Designateคุณปิยะรัตน์ ศรีดารณพ


บริษัท ซัมมิท เฮลธ์แคร์ จำกัด
Address 449 อาคาร 559 เมืองทองธานี ถนนบอนด์สตรีท ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120
Telephone 0-2961-0909
Fax 0-2961-0909 #9
Websitehttp://www.summit-hc.com
Emailsummit_hc@hotmail.com
Designateคุณโสภิตา คำรังษี
Alternateคุณนันทนา อธิวรกุล


บริษัท สุพรีม โพรดักส์ จำกัด
Address เลขที่ 449 และ 451 ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า แขวงบางยี่ขัน เขตบางพลัด กรุงเทพฯ 10700
Telephone 0-2434-0040
Fax 0-2434-0055, 0-2883-4968
Websitehttp://www.supremeproducts.co.th
Emailkamthorn@supremeproducts.co.th
Designateคุณกิตติศักดิ์ นิว
Alternateคุณพีระพงษ์ เฮงรัศมี


บริษัท เครื่องมือแพทย์ (ประเทศไทย) จำกัด
Address เลขที่ 176/9 ซอยสุขุมวิท 64 บางจาก พระโขนง กรุงเทพฯ 10250
Telephone 0-2741-4662-3, 0-2741-4617
Fax 0-2741-4619
Websitehttp://www.s-i-t-l.com
Emailmail@s-i-t-l.com
Designateคุณดวงสมร เหาตะวานิช
Alternateคุณปอ อนาวิล


บริษัท เทคโนเมดิคัล จำกัด ( มหาชน)
Address เลขที่ 29 ซ.ลาดพร้าว 92แขวงพลับพลา เขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ 10310
Telephone 0-2933-6112, 0-2933-6119
Fax 0-2933-9763
Websitehttp://www.technomedical.co.th
Emailsoonthree@technomedical.co.th
Designateคุณสุนทรี จรรโลงบุตร
Alternateคุณศุภพงษ์ จรรโลงบุตร


บริษัท เตียวฮง สีลม จำกัด
Address บางนาทาวเวอร์ อาคารบี ชั้น 17 เลขที่ 2/3 หมู่ 14 ถนนบางนา-ตราด กม. 6.5 บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ 10540
Telephone 0-2312-0045-69
Fax 0-2312-0190
Websitehttp://www.teohong.com
Emailmed@teohong.com
Designateคุณเบ็ญจา โฆษิตชัยวัฒน์


บริษัท ไทยโอซูก้า จำกัด
Address ชั้น 15 ห้อง 1501-1502 อาคารยูไนเต็ดเซ็นเตอร์ 323 ถนนสีลม แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพฯ 10500
Telephone 02-401-9560
Fax 02-401-9561
Websitehttp://www.thai-otsuka.co.th
Designateคุณวราภรณ์ ถาปนา
Alternateคุณกษมา อินยง


บริษัท ไทย ไดแอ็กนอสติก จำกัด
Address 23 ซอยอ่อนนุช 62 ถนนอ่อนนุช แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250
Telephone 0-2721-2421
Fax 0-2721-2557
Websitehttp://-
Emailadmin@thaidiagnostics.co.th
Designateคุณจีรเดช เทพช่วย
Alternateคุณอรรถพนธ์ เมธีธรรมรัศม์


บริษัท ไทยเมดิคอลเอนจิเนียร์ จำกัด
Address เลขที่ 9/155 อาคารยูเอ็มทาวเวอร์ ชั้น 15 ถนนรามคำแหง แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพฯ 10250
Telephone 0-2719-9142-50
Fax 0-2719-9733
Emailtme@loxinfo.co.th
Designateคุณชัยณรงค์ หมั่นดี
Alternateคุณบุปผา เหมวิรัช